Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
40W CW Laser sợi quang liên tục Chế độ đơn Nano giây Màu xanh lá cây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 40W |
| Ổn định điện năng lâu dài (%): | <3% |
50W CW Laser sợi quang liên tục màu xanh lá cây Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 50W |
| Điện áp hoạt động (VAC): | 220V |
Hiệu suất cao 60W CW Fiber Laser Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 60W |
| Chế độ làm mát: | Nước làm mát |
Chế độ đơn nano nano giây laser laser laser laser 200W
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 200w |
| Băng thông 3dB(nm): | <1 |
700W Nanosecond CW Laser sợi đơn Chế độ 5-20KHz
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 700W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |
Chế độ đơn 750W Green CW Fiber Laser Loại tủ
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 750W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Green QCW Fiber Laser 100W Tích hợp Laser sợi đơn Nanosecond
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 100W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
350W Green Ipg QCW Fiber Laser tích hợp Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 350W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
532nm Single Mode Picosecond Laser Green 60 Watt Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 60W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Chế độ đơn Laser xung Picosecond Green 70W Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 70W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |


