Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Chế độ đơn Laser điốt xung Nano giây Laser xanh lá cây 50W
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 50W |
| tần số lặp lại: | 500KHz |
60W Single Mode Green Nanosecond Lasers Pulsed Fiber Lasers
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 60W |
| Độ rộng xung: | <2,5ns |
Laser sợi quang 80W Nanosecond Chế độ đơn Laser sợi quang xung xanh
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 80W |
| Độ rộng xung: | <2,5ns |
Máy đánh dấu bằng sợi quang Laser Picosecond 50W đơn chế độ 20 MHz
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 50W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Chế độ đơn laser sợi quang thứ hai 90W Green Fiber Pico
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 90W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Máy đánh dấu bằng sợi quang 100W Laser Picosecond chế độ đơn
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 100W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Green 120W Picosecond Fiber Laser Diode Chế độ đơn
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 120w |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Laser sợi quang 160W Picosecond Chế độ đơn Laser xung Picosecond màu xanh lá cây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 160W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
190W Single Mode Green Picosecond Fiber Laser 532nm
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 190W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Green Picosecond Fiber Laser 200W Single Mode
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 200w |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |


