Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Diode Laser sợi quang 110W Picosecond Chế độ đơn 532nm
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 110W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
130W Picosecond Fiber Laser Single Mode Picosecond Pulsed Laser Diode
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 130W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Laser sợi quang Picosecond hàn 140W Chế độ đơn Laser UV Picosecond
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 140W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Loại bỏ PVD đơn chế độ bằng sợi quang 150W Picosecond
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 150W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Chế độ đơn Laser sợi quang 170W Picosecond 20 MHz
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 170W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Laser sợi quang 180W Picosecond Chế độ đơn Laser Picosecond 532nm
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 180W |
| Chất lượng chùm tia: | m2<1,3 |
Chế độ đơn Laser sợi quang liên tục Nano giây CW Laser sợi quang 30W màu xanh lá cây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 30W |
| Băng thông 3dB(nm): | <1 |
1.2kw 80W CW Laser sợi đơn Chế độ Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 80W |
| Băng thông 3dB(nm): | <1 |
Laser sợi quang liên tục 100W Chế độ đơn Laser sợi quang nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 100W |
| Ổn định điện năng lâu dài (%): | <3% |
Làm mát bằng nước bằng sợi quang 120W CW Laser Nanosecond Green 532nm
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 120w |
| Chế độ làm mát: | Nước làm mát |


