Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Laser sợi xanh liên tục 1000W (phiên bản tích hợp dọc)
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 1000W |
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
Laser sợi xanh liên tục công suất cao 3000W với đầu đầu ra QBH
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 3000W |
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
Laser sợi xanh công suất cao để hàn và cắt vật liệu phản xạ cao
| Công suất trung bình: | 3000W |
|---|---|
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
| trạng thái phân cực: | ngẫu nhiên |
Laser sợi xanh liên tục 1000W (phiên bản chia nhỏ)
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 1000W |
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
QBH Output Head Fiber Laser cho màu xanh lá cây trong AVC 380v điện áp hoạt động
| Công suất trung bình: | 3000W |
|---|---|
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
| Chế độ làm lạnh: | Nước làm mát |
Máy khắc laser sợi quang 30w xung Nanosecond Laser sợi xanh
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 30W |
| Độ rộng xung: | <2,5ns |
80W Laser đơn chế độ Picosecond Green Fiber Laser 532nm
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 80W |
| năng lượng xung: | 10-100uj |
Thiết kế tích hợp 200W QCW Green Fiber Laser cho xử lý chính xác cao
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 200W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Laser sợi quang QCW tích hợp 500W Chế độ đơn Nanosecond Green Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 500W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Laser sợi quang 800W CW Chế độ đơn Nanosecond CW Green Fiber Laser
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 800W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |


