Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Máy in 3D màu xanh lá cây chính xác cao cho phát triển vật liệu Cu 350x350x500mm Xây dựng khối lượng
| CuCrNb Material Developing: | 30/60μm |
|---|---|
| Ta Material Developing: | 30/60μm |
| Spot Diameter: | 20-40μm |
Mật độ năng lượng cao hơn Máy tạo kỹ thuật số xanh để in vật liệu hợp kim nhôm
| Shielding Gas: | XH Software |
|---|---|
| Spot Diameter: | 20-40μm |
| Product Category: | Green 3D Printer |
sợi laser di động loại bỏ rỉ sét loại bỏ rác máy làm sạch và đạn dược nổ
| Năng lượng laze: | 300w |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1080nm |
| Khoảng cách làm việc hiệu quả: | 50-300m |
Vật liệu CuCrZr Phát triển thế hệ máy in thân thiện với môi trường 60/80μm Với phần mềm XH khí chắn
| CuCrNb Material Developing: | 30/60μm |
|---|---|
| Laser Source: | Independent Single-Mode Fiber Green Laser, 532nm, 500/1000W |
| Spot Diameter: | 20-40μm |
Chống ăn mòn nước dẫn cao Fern 3D Fabricator cho sản xuất
| Printing Material: | Copper, copper alloy, gold, platinum, refractory metals, aluminum alloy, titanium alloy, high temperature alloy, stainless steel, mold steel, etc. |
|---|---|
| Laser Source: | Independent Single-Mode Fiber Green Laser, 532nm, 500/1000W |
| High thermal conductivity: | Various types of heat sinks/heat exchangers, condensers; heat transfer-related components |


