Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Chế độ đơn Laser sợi quang 5KHz 150W CW Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 150W |
| Điện áp hoạt động (VAC): | 220V |
250W Single Mode Nanosecond Laser CW Laser Green Fiber
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 250W |
| Băng thông 3dB(nm): | <1 |
2.5kw 400W CW Laser đơn Chế độ Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 400W |
| Chế độ làm mát: | Nước làm mát |
Laser sợi quang sóng liên tục nano giây 550W Chế độ đơn
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 550W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |
532nm 650W Laser sợi CW tuyến tính Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 650W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |
550W 532 Nm Green CW Fiber Laser Single Mode Loại tủ liên tục
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 550W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Green Single Mode CW Fiber Laser 700W Loại tủ liên tục
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 700W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Green High Power CW Fiber Laser 800W Single Mode Tủ liên tục
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 800W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Laser sợi quang 200W QCW Chế độ đơn Nanosecond Femtosecond Green Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 200w |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Tích hợp 400W QCW Fiber Laser Single Mode Nanosecond Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 400W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |


