Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Laser xanh xung 120W tích hợp làm mát bằng nước Laser xanh Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 120w |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Máy làm sạch dây điện 700W loại bỏ rào cản bằng laser sợi từ xa
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch dây điện 700W loại bỏ rào cản bằng laser sợi từ xa |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 700W |
| phạm vi làm việc: | 0~400M |
Máy làm sạch laser sợi 500W/1000W Rào cản và loại bỏ rỉ sét cho đạn nổ rác
| Năng lượng laze: | 300w |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1080nm |
| Khoảng cách làm việc hiệu quả: | 50-300m |
Công cụ loại bỏ chướng ngại vật bằng sợi quang bằng sợi quang công suất 700W 1080nm
| Năng lượng laze: | 700W |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1080nm |
| Khoảng cách làm việc hiệu quả: | 0~400M |
Máy in laser sợi xanh cho đồng tinh khiết và hợp kim đồng
| Mô hình: | XH-M100G |
|---|---|
| Xây dựng khối lượng: | 100*100*100mm |
| Nguồn laze: | Laser sợi xanh đơn chế độ liên tục, bước sóng 532nm, 500w |
CW Green Wave Laser liên tục 350W Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 350W |
| Ổn định điện năng lâu dài (%): | <3% |
QCW 50W Laser đơn chế độ Laser sợi nano giây màu xanh lá cây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 50W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
150W Green Ipg QCW Laser Single Mode Nanosecond Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 150W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Laser sợi quang làm mát bằng nước tích hợp xung 300W
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 300W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Làm mát bằng nước tích hợp bằng tia laser màu xanh lá cây xung Nanosecond 160W
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 160W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |


