Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Laser sợi quang 60 watt màu xanh lá cây Laser xung nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 60W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
600W Công suất cao CW Laser đơn Chế độ Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 600W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |
600W CW Fiber Laser 6.5KW Single Mode Loại tủ liên tục
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 600W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Máy khắc laser sợi quang liên tục tủ 650W Chế độ đơn
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 650W |
| tiêu thụ điện năng tối đa: | 6,5KW |
Tủ đánh dấu bằng sợi quang CW liên tục 900W Chế độ đơn
| bước sóng trung tâm: | 532 |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 900W |
| kích thước tủ: | 1300*800*1000 |
60W Single Mode Green Laser Nanosecond QCW Green Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 60W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Laser sợi quang 10 MHz 350W QCW Chế độ đơn Nanosecond PVD Fiber Laser
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 350W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Làm mát bằng nước bằng sợi quang 400W QCW Chế độ đơn Laser sợi quang Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 400W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
500 watt nhỏ gọn màu xanh lá cây QCW sợi quang đơn chế độ Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 500W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |


