Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Professional Continuous Green Fiber Laser Source Công nghiệp cắt laser máy hàn thiết bị phần
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 200W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
90W 532nm Green Fiber Laser Single Mode Nanosecond Pulsed
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 90W |
| Độ rộng xung: | <2,5ns |
Laser sợi xanh 100W Chế độ đơn 2500KHz Nano giây xung
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 100W |
| Độ rộng xung: | <2,5ns |
CW Green Fiber Laser 20W Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 20w |
| Chế độ làm việc: | liên tục/điều chế |
CW Green Fiber Laser 300W Chế độ đơn Nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 300W |
| Ổn định điện năng lâu dài (%): | <3% |
500W Laser sợi quang màu xanh lá cây CW đơn chế độ nano giây
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 500W |
| Băng thông 3dB(nm): | 15 |
Laser CW công suất cao 750W Chế độ đơn Nanosecond Green Fiber Laser
| bước sóng trung tâm: | 532nm |
|---|---|
| Công suất trung bình: | 750W |
| tần số điều chế: | 5-20KHz |
Laser sợi quang 250W QCW tích hợp Nano giây Chế độ đơn Laser sợi xanh
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 250W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
300W Laser sợi xanh tích hợp Chế độ đơn QCW Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 300W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Laser sợi quang 450W QCW tích hợp Laser đơn sợi quang Nano giây
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 450W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |


