Tất cả sản phẩm
Kewords [ green fiber laser ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Máy laser sợi xanh 705 × 368 × 161 Địa điểm làm mát bằng nước tròn 90% cho kích thước tổng thể 705 × 368 × 161
| Solar/Photovoltaic Industry Processing: | Yes |
|---|---|
| Output Power: | up to 500W |
| Spot Roundness: | >90% |
529Nm Central Wavelength Green Fiber Laser Continuous / Modulation Working Mode 100 bộ Cung cấp hàng tháng
| Supply Ability per Month: | 100 sets |
|---|---|
| Average Power: | 3000W |
| Long Term Power Stability: | -1.5% |
Máy in 3D đúc bằng laser sợi xanh nhỏ gọn Máy in 3D kim loại cho đồng tinh khiết và hợp kim đồng
| Mô hình: | XH-M160G |
|---|---|
| Xây dựng khối lượng: | 160*160*200mm |
| Nguồn laze: | Laser sợi xanh đơn chế độ liên tục, bước sóng 532nm, tùy chọn với 500W, 700W |
Máy in laser đúc sợi xanh Viên trang sức Máy in 3D cho kim loại trước
| Mô hình: | XH-M100G |
|---|---|
| Xây dựng khối lượng: | 100*100*100mm |
| Nguồn laze: | Laser sợi xanh đơn chế độ liên tục, bước sóng 532nm, 500w |
705×368×161 Kích thước tổng thể Laser sợi xanh với M2 1.3 chùm và làm mát bằng nước
| 532nm: | 200W |
|---|---|
| Beam Quality: | M2<1.3 |
| Water Cooling: | Yes |
Xóa mực dựa trên kính bằng laser sợi xanh với độ tròn điểm cao
| Wavelength: | 532nm |
|---|---|
| Material Micromachining: | Yes |
| Pulse Width: | <1.5ns |
Đường kính lõi 200um Green Fiber Laser 100 bộ Khả năng cung cấp mỗi tháng Chế độ làm việc liên tục / điều chế
| Polarization State: | Random |
|---|---|
| Refrigeration Mode: | Water-cooling |
| Working Voltage AVC: | 380v |
Tiêu thụ năng lượng tối đa 3kw Green Fiber Laser với -1.5% ổn định năng lượng dài hạn
| Điện áp làm việc AVC: | 380v |
|---|---|
| Đường kính lõi: | 200um |
| bước sóng trung tâm: | 529Nm |
3kw Green Fiber Laser với -1.5% Tính ổn định năng lượng lâu dài 1064nm Wavelength cho nhà máy sản xuất
| Điện áp làm việc AVC: | 380v |
|---|---|
| Đường kính lõi: | 200um |
| bước sóng trung tâm: | 529Nm |
Máy laser sợi xanh là giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu cắt laser của doanh nghiệp của bạn
| Điện áp làm việc AVC: | 380v |
|---|---|
| Đường kính lõi: | 200um |
| bước sóng trung tâm: | 529Nm |


