Tất cả sản phẩm
Máy loại bỏ chướng ngại vật laser nhiệt độ cao Hiệu suất ổn định với mật khẩu hoặc dấu vân tay và kiểm soát an ninh bộ điều khiển
| Power Cut Operation: | Not required |
|---|---|
| Working Effective Distance: | 50-300m |
| Laser Wavelength: | 1080nm |
300W Laser Power Infrared Barrier Eliminator với chức năng bảo vệ an toàn sinh trắc học và thời gian làm việc liên tục 30-60 phút
| Laser Power: | 300W |
|---|---|
| Remote Monitoring Function: | Real-time wireless transmission of on-site operation, equipment status and other information back to the platform |
| Biometric Safety Protection Function: | The laser transmitter has the peripheral safety protection function, and can stop the light in the fan-shaped area within the range of light outlet not less than 10 meters. If someone or animal passes by, it has the function of personnel active safety dete |
Đường kính lõi 200um Green Fiber Laser 100 bộ Khả năng cung cấp mỗi tháng Chế độ làm việc liên tục / điều chế
| Polarization State: | Random |
|---|---|
| Refrigeration Mode: | Water-cooling |
| Working Voltage AVC: | 380v |
Độ dài sóng trung tâm 529Nm 3. Emerald laser sợi lựa chọn tốt nhất cho các ứng dụng công nghiệp
| Extinction Ratio: | 15dB |
|---|---|
| Working Voltage AVC: | 380v |
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
Máy laser sợi xanh với tần số điều chế 20kHz đường kính lõi 200um và tỷ lệ tiêu tan công nghiệp 15dB
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
|---|---|
| Central Wavelength: | 529Nm |
| Polarization State: | Random |
Laser sợi ô liu với tiêu thụ điện tối đa 23kw và điện áp hoạt động 380v AVC
| Product Name: | Green Fiber Laser The Perfect Solution for Your Business s Laser Cutting Needs |
|---|---|
| Working Voltage AVC: | 380v |
| Refrigeration Mode: | Water-cooling |
Máy làm sạch laser sợi 500W/1000W Rào cản và loại bỏ rỉ sét cho đạn nổ rác
| Năng lượng laze: | 300w |
|---|---|
| Bước sóng laze: | 1080nm |
| Khoảng cách làm việc hiệu quả: | 50-300m |
Máy hàn laser di động 2000W cho vật liệu dày và mỏng
| Công suất tiêu thụ định mức (kW): | 7.5kg |
|---|---|
| Công suất trung bình(W): | 2000W |
| Chiều dài của cáp áo giáp (m): | 5 (Tùy chỉnh) |
Xử lý chính xác cao 200W QCW Green Fiber Laser với chiều rộng xung dưới 1,5ns
| bước sóng: | 532nm |
|---|---|
| 532nm: | 200W |
| Độ rộng xung: | <1,5ns |
Máy laser sợi xanh 705 × 368 × 161 Địa điểm làm mát bằng nước tròn 90% cho kích thước tổng thể 705 × 368 × 161
| Solar/Photovoltaic Industry Processing: | Yes |
|---|---|
| Output Power: | up to 500W |
| Spot Roundness: | >90% |


